Tin đăng đã hết hạn.

Toà Nhà Góc 2 MT Lê Quý Đôn - Hầm 9 Tầng (15x28m), 2 thang máy, DTSD 1600m2 - HĐT 300tr/tháng

Ngày đăng: 20/11/2024

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán Toà Nhà MT Lê Quý Đôn P12 Phú Nhuận (ngay góc Huỳnh Văn Bánh - Nguyễn Văn Trỗi)
- Diện tích 15m x 28m
- Công nhận 306m².
- Kết cấu Hầm 9 Tầng.
- HĐT 300 triệu/tháng.
- Vị trí đẹp , gần góc Huỳnh Văn Bánh & Nguyễn Văn Trỗi
- Phú hợp quý khách mua giữ tiền, làm văn phòng đại diện công ty
- Giá 139 Tỷ còn thương lượng

LH để đi xem nhà : 0979 322 ***
Xem thêm

Liên hệ:

097 932 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

139 tỷ

306 m²
454,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
9

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Toà Nhà Góc 2 MT Lê Quý Đôn - Hầm 9 Tầng (15x28m), 2 thang máy, DTSD 1600m2 - HĐT 300tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.