Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 52tỷ TL, Bán mặt tiền KD đỉnh đa ngành khu vip Phan Xích Long PN, 6.5x17m, 7 tầng hầm thang máy

Ngày đăng: 11/10/2024

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng
BÁN MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỈNH CAO KHU SIÊU VIP ĐẮC ĐỊA PHAN XÍCH LONG PHÚ NHUẬN - 7 TẦNG BTCT CÓ HẦM & THANG MÁY - 6.5M X 17M - 3 MẶT TIỀN - VỪA Ở VỪA KD ĐA NGÀNH - CHỈ 52TỶ TL

Mô tả:
- DT : 6.5m x 17m
- KC : 3 Mặt tiền, 7 tầng BTCT, có hầm, thang máy, nhà mới chỉ việc xách vali vào ở ngay
- Vị trí : khu phố ẩm thực đắc địa bậc nhất trung tâm Sài Gòn, cạnh các đường Hoa, gần BV Hoàn Mỹ, Coop Rạch Miễu, Phan Đăng Lưu, Ngã 4 Phú Nhuận, sát vách Quận 1
- Phù hợp khách mua mở vừa ở vừa mở Văn phòng cty, Kinh doanh đa ngành đỉnh
- Tiện ích xung quanh đầy đủ gần trường học các cấp, siêu thị, bệnh viện, UBND
- LH 0373 215 *** - MINH CƯỜNG LAND
Xem thêm

Liên hệ:

037 321 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

52 tỷ

111 m²
468,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
7
Địa chỉ
Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
0

0373215981

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 52tỷ TL, Bán mặt tiền KD đỉnh đa ngành khu vip Phan Xích Long PN, 6.5x17m, 7 tầng hầm thang máy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.