Bán nhà mặt tiền Phan Xích Long, Phường 2, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
- DT: 3,3 x25m, 2 mét cuối nở hậu 8 mét.
- DTCN: 95,6m², DTXD: 267,6m².
- Kết cấu: 4 tầng + sân thượng
- Vị trí đẹp Khu đông đúc, sầm uất nhất quận Phú Nhuận
- Phù hợp làm văn phòng, phòng khám quốc tế, văn phòng công Ty
Giá bán: 39 tỷ ~ 407.9 triệu/m2
Xem thêm: https://proviewland.vn/nha-pho-ban/nha-pho-quan-phu-nhuan-ban/
Hotline: 0919 462 ***0919 942 *** Ms. Yan Lin (English, )
Xem thêm