Nhà đẹp 2 phòng ngủ tại Thị Vải, Mỹ Xuân, Phú Mỹ - 750 triệu

Ngày đăng: 14/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chào bạn, chúng tôi có một căn nhà xinh xắn tọa lạc tại khu dân cư Thị vải, Mỹ Xuân, Phú Mỹ.

 

Căn nhà có diện tích 9.5m x 10m, bao gồm 2 phòng ngủ, phòng khách, bếp và nhà vệ sinh.

 

Vị trí này rất thuận tiện, gần trường học, chợ và các khu công nghiệp, mang đến cuộc sống tiện nghi và dễ dàng di chuyển.

 

Đặc biệt, căn nhà này đang được chào bán với mức giá hấp dẫn chỉ 750 triệu đồng và có thể công chứng mua bán ngay.

 

Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một tổ ấm tại khu vực đang phát triển này.

 

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và xem nhà nhé!

Xem thêm

Liên hệ:

098 811 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m
Chiều sâu 10m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

750 triệu

2 PN, 1 WC
95 m²
7,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Mua bán cổ phần
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Mỹ Xuân, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
BT

Bùi Tấn Tài

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp 2 phòng ngủ tại Thị Vải, Mỹ Xuân, Phú Mỹ - 750 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.