Tin đăng đã hết hạn.

Bán mặt bằng ql51 p.phú mỹ -tp.hcm, đang cho thuê dòng tiền 1tỷ/năm.

Ngày đăng: 23/10/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN MẶT BẰNG TRUNG TÂM PHÚ MỸ DÒNG TIỀN 1 TỶ/NĂM VỊ TRÍ SIÊU VIP! Vị trí: Mặt tiền Quốc lộ 51, trung tâm P.Phú Mỹ TP.HCM Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu, xây dựng kiên cố, theo bản vẽ ngân hàng Diện tích: 10m x 38m = 380m, có 257m thổ cư. Dt xây dựng 203m, dt sàn 684m. Dòng tiền: Cho thuê ổn định 1 tỷ/năm, hợp đồng dài hạn Pháp lý: Sổ riêng, hoàn công đầy đủ Lợi thế vàng: Vị trí đắc địa nhất Phú Mỹ, ngay trung tâm hành chính kinh doanh sầm uất Đối diện tòa nhà Tumys, khu vực tập trung nhiều ngân hàng, văn phòng lớn Mặt bằng cực đẹp, dòng tiền vững chắc, phù hợp nhà đầu tư an toàn Cơ hội hiếm có mua là có dòng tiền ngay! Liên hệ: 0793200200Kha) để xem thực tế và làm việc trực tiếp chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

079 320 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

24 tỷ

4 WC
380 m²
63,16 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. 51, P. Phú Mỹ, Tx. Phú Mỹ, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ck

chau kim kha

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mặt bằng ql51 p.phú mỹ -tp.hcm, đang cho thuê dòng tiền 1tỷ/năm. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.