Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Riêng tại Trần Thị Phúc, Hai Bà Trưng, Phủ Lý, Hà Nam, giá siêu hời 1,65 tỷ, 45,8 m2

Ngày đăng: 18/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng tại Trần Thị Phúc, Phường Hai Bà Trưng, Phủ Lý, Hà Nam với những điểm nổi bật sau: - Giá chỉ 1,65 tỷ VND. - Diện tích 45,8 m2 với mặt tiền rộng 3.5m. - Nội thất cơ bản đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh... - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn và minh bạch. - Phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình. Gần các tiện ích như: - Gần trường học. - Gần siêu thị Winmart Vincom Phủ Lý, siêu thị mẹ bầu & em bé Con Cưng, siêu thị điện máy Trần Anh - Hà Nam. - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Trung Lê 0985900835

Xem thêm

Liên hệ:

098 590 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

45.8 m²
36,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Trần Thị Phúc, P. Hai Bà Trưng, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
TL

Trung Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Riêng tại Trần Thị Phúc, Hai Bà Trưng, Phủ Lý, Hà Nam, giá siêu hời 1,65 tỷ, 45,8 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.