Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt đường lương văn can vị trí đắc địa

Ngày đăng: 10/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Khu vực Lam Hạ trung tâm Phủ Lý Mặt đường 27m rộng rãi, thông thoáng Cách đường Điện Biên Phủ chỉ 100m, 200m ra siêu thị GO! Thông tin chi tiết: Diện tích: 85m² Mặt tiền: 4,85m Hướng: Nam mát mẻ quanh năm Giá: 87 triệu/m² Vị trí cực đẹp, phù hợp an cư lâu dài hoặc kinh doanh buôn bán sầm uất. Liên hệ ngay: 0866777362

Xem thêm

Liên hệ:

086 677 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

1 PN, 1 WC
85 m²
87,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt đường lương văn can vị trí đắc địa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.