Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố đường 68, Phường Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam, giá 7,6 tỷ, diện tích 85m2

Ngày đăng: 05/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại đường 68, Phường Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam, với diện tích 85m2, là một cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoặc kinh doanh thuận lợi. + Diện tích 85m2, mặt tiền 4.85m, chiều rộng đường trước 27m, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. + Giá bán 7,6 tỷ VND, một mức giá hợp lý cho một vị trí đắc địa. + Hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và gió mát. - Điểm đặc biệt: Đường vào rộng, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển, mặt tiền lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. - Tiện ích xung quanh: Gần bệnh viện đa khoa tỉnh Hà Nam, siêu thị WinMart Vincom Phủ Lý, và Trường Cao đẳng Nghề Hà Nam... Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0397868141 hoặc với Phạm Duy Nghĩa.

Xem thêm

Liên hệ:

039 786 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,85m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

85 m²
89,41 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. 68, P. Lam Hạ, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
EN

Em Nghĩa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố đường 68, Phường Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam, giá 7,6 tỷ, diện tích 85m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.