Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng lô góc, diện tích 102m2, mặt tiền 4.1m đường Trần Quang Khải, Phủ Lý, Hà Nam

Ngày đăng: 10/07/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà 2 tầng lô góc tại đường Trần Quang Khải, Phủ Lý, Hà Nam.
Vị trí đắc địa, cách mặt đường Lý Thường Kiệt chỉ 30m, trung tâm phường Lê Hồng Phong, tiện ích đầy đủ.
Diện tích 102m2, mặt tiền 4.1m, lô góc thoáng sáng, tiềm năng lớn.
Nhà 2 tầng xây chắc chắn, có thể ở ngay hoặc cải tạo đầu tư.
Khu dân trí cao, đường xá sạch sẽ, ô tô vào tận cửa.
Phù hợp để ở, mở văn phòng, đầu tư cho thuê.
Giá 4.0x tỷ, có thương lượng.
Liên hệ Em Duy: 0966972493 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

096 697 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,1m
Chiều sâu 24,88m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm, Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

4 tỷ

102 m²
39,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Trần Quang Khải, P. Lê Hồng Phong, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
DN

Duy Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng lô góc, diện tích 102m2, mặt tiền 4.1m đường Trần Quang Khải, Phủ Lý, Hà Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.