Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền Giai Xuân giá siêu mềm, chốt đơn lẹ làng

Ngày đăng: 15/05/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Alo alo, có ai đang tìm đất nền giá mềm không nè? Chốt ngay em đất siêu hot tại Rạch Xẻo Tre, gần cầu Lộ Bức, đường Bùi Hữu Nghĩa, Giai Xuân, Phong Điền, Cần Thơ nha!
Cách tỉnh lộ 917 chỉ 400m thôi đó.
Diện tích siêu xinh 4.7m x 18m 84m2, tha hồ xây nhà.
Đất có 63m2 thổ cư và 21m2 đất trồng lúa nữa đó.
Đường vào rộng 2m, cách đường ô tô chỉ 500m, đi lại thuận tiện.
Vị trí đắc địa Cách cầu Lộ Bức Bùi Hữu Nghĩa 2km, cách tỉnh lộ 917 đang làm khoảng 400m.
Giá chỉ 390 triệu, nhanh tay kẻo lỡ nha!
Liên hệ ngay anh Quý số điện thoại 0939689977 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

093 968 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,7m
Chiều sâu 18m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

390 triệu

84.6 m²
4,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. Bùi Hữu Nghĩa, X. Giai Xuân, H. Phong Điền, Tp. Cần Thơ
NT

Nhà cho thuê - nhà trọ - nhà đất Cần Thơ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền Giai Xuân giá siêu mềm, chốt đơn lẹ làng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.