Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn nhà mới xây tại khu vực Mỹ Khánh, huyện Phong Điền, Cần Thơ

Ngày đăng: 20/03/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/16
Căn nhà trệt có 3 phòng ngủ, sân trước và sân sau rộng rãi, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.
Vị trí đắc địa cách Đại học Nam Cần Thơ 3km, cách Lộ Chợ Mỹ Khánh 1.5km.
Đặc biệt, chủ nhân mới còn được tặng thêm bờ kè kiên cố mé sông Trường Tiền.
Thông tin chi tiết
- Diện tích 5m x 32,5m 162m2
- Sổ hồng 80m2 thổ cư 82m2 cây lâu năm
- Lộ giới 2m, dự kiến mở rộng 6,5m
- Hướng Tây Nam
Giá bán 1,89 tỷ (có thương lượng)
Liên hệ ngay Võ Mười qua số điện thoại 0905522269 (Zalo) để biết thêm thông tin và sở hữu căn nhà mơ ước!
Xem thêm

Liên hệ:

090 552 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 32,4m
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,89 tỷ

3 PN
162 m²
11,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
1

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn nhà mới xây tại khu vực Mỹ Khánh, huyện Phong Điền, Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.