Tin đăng đã hết hạn.

Bán Villa Mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu Hàm Tiến, Mũi Né Kinh doanh sầm uất

Ngày đăng: 14/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán Villa Mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu Hàm Tiến, Mũi Né Kinh doanh sầm uất Vị trí: Khu phố 1, Hàm Tiến cung đường du lịch Nguyễn Đình Chiểu, trung tâm phố Tây sầm uất, tập trung khách du lịch trong và ngoài nước. Thông tin chi tiết: Diện tích: 610m² (full thổ cư). Kết cấu: Có sẵn villa, thiết kế sang trọng. Tình trạng khai thác: Đang cho thuê kinh doanh 60 triệu/tháng. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay. Giá bán: 36 tỷ (thương lượng trực tiếp). Ưu điểm nổi bật: Nằm trên trục đường Nguyễn Đình Chiểu tuyến phố du lịch biển Mũi Né nổi tiếng. Khu vực kinh doanh resort, khách sạn, villa, nhà hàng, bar café sầm uất, đông khách quốc tế. Quỹ đất lớn, mặt tiền đẹp rất hiếm còn sót lại trên tuyến đường này. Vừa có thể an cư nghỉ dưỡng, vừa đầu tư khai thác dịch vụ sinh lời cao. Liên hệ ngay: 0383333246 để xem villa và thương lượng giá tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

038 333 ****

Vị trí bản đồ

36 tỷ

610 m²
59,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hàm Tiến, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
MH

Market Homes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Villa Mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu Hàm Tiến, Mũi Né Kinh doanh sầm uất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.