Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp nhà mặt tiền đường nhựa Hải thượng lãng ông,phường bình thuận,phan thiết dt 1194m,6,9ti

Ngày đăng: 31/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Ông Chú cần bán nhà lầu mặt tiền đường nhựa Hải thượng lãng ông,phường bình thuận,phan thiết: góc chia sẻ về chú chú làm cán bộ quản lý trại giam giờ lớn tuổi nghỉ hưu cần bán căn nhà lầu mặt tiền để lên đà Lạt lâm đồng ở vs mấy đứa con cũng làm bên chính trị cán bộ công an tỉnh bình thuận cũ giờ điều hành lên đà Lạt lâm đồng công tác nên chú bán dt ngang 10,5m dài 60met nở hậu 28m tổng diện tích trên sổ là 1194 m2 có 257 thổ cư 1 căn nhà lầu 2 tầng mái thái và 1 căn nhà cấp 4 còn mới tất cả 2 căn nhà là mặt tiền khu vực kinh doanh buôn bán gần ủy ban phường bình thuận giá bán 6,9 tỉ Sđt

Xem thêm

Liên hệ:

090 987 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

3 PN, 3 WC
1.194 m²
5,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hải Thượng Lãn Ông, P. Phú Tài, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
lt

lê thiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp nhà mặt tiền đường nhựa Hải thượng lãng ông,phường bình thuận,phan thiết dt 1194m,6,9ti - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.