Tin đăng đã hết hạn.

Nhà nở hậu hẻm xe 16 chỗ, kinh doanh ngon ơ - Giá chỉ 2.2 tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Tìm đâu ra căn nhà vừa nở hậu, vừa có hẻm xe 16 chỗ, lại còn kinh doanh được thế này!
Diện tích đất 46.6m2, diện tích sàn 81.4m2, nhà hướng Nam mát mẻ.
Thiết kế gồm 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 WC, 1 trệt, 1 lầu, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc vợ chồng trẻ.
Vị trí đắc địa, cách chợ, biển, trường học chỉ trong bán kính 500m, mặt tiền hẻm rộng rãi, buôn bán kinh doanh gì cũng tiện.
Giá chỉ 2.2 tỷ, quá rẻ cho một căn nhà có nhiều ưu điểm như vậy.
Liên hệ ngay 0359047178 để xem nhà và chốt kèo kẻo lỡ!
Xem thêm

Liên hệ:

035 904 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

2 PN, 2 WC
46.6 m²
47,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Võ Thị Sáu, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
PB

Phong Nguyễn Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà nở hậu hẻm xe 16 chỗ, kinh doanh ngon ơ - Giá chỉ 2.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.