Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà hẻm 320 Nguyễn Hội, Phan Thiết, diện tích 92m2, giá 1,4 tỷ

Ngày đăng: 16/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Bán căn nhà mới, để lại nội thất tại hẻm 320 Nguyễn Hội, Phan Thiết.
Nhà có 2 phòng ngủ, 1 bếp, phòng khách, sân thoáng mát.
Vị trí gần đường Nguyễn Hội, trường Lê Lợi, chợ và nhiều tiện ích khác.
Diện tích: 92m2.
Giá bán: 1,4 tỷ (buông sổ).
Liên hệ xem nhà: 0948948664 hoặc 0369885875. Zalo: 0948948664.
Xem thêm

Liên hệ:

094 894 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

2 PN
92 m²
15,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Hội, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
PK

Phan Tại Khương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà hẻm 320 Nguyễn Hội, Phan Thiết, diện tích 92m2, giá 1,4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.