Tin đăng đã hết hạn.

Căn nhà lầu mới toanh tại Phan Thiết, vị trí đắc địa, diện tích 81,6m2

Ngày đăng: 23/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Căn nhà lầu mới toanh tại Phan Thiết, vị trí đắc địa, sát đường Phan Huy Ích, diện tích 81,6m2, sổ hồng riêng, thổ cư đầy đủ.
Thiết kế gồm 2 phòng ngủ ấm cúng, bếp tiện nghi, WC sạch sẽ, giếng trời thoáng đãng và sân trước rộng rãi.
Chỉ cách đường Nguyễn Thông 150m, gần chợ, trường học, đường bê tông rộng rãi, ô tô đi thoải mái.
Giá chỉ 1,65 tỷ, còn thương lượng cho khách thiện chí.
Liên hệ ngay zalo 0962605232 gặp Dương để xem nhà và chốt deal kẻo lỡ.
Xem thêm

Liên hệ:

096 260 ****

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

2 PN, 1 WC
81.6 m²
20,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
M✅

MUA BÁN VÀ ĐẦU TƯ BẤT ĐỘNG SẢN HÀ NỘI ✅

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn nhà lầu mới toanh tại Phan Thiết, vị trí đắc địa, diện tích 81,6m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.