Bán nhà riêng thành phố Phan Rang, Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận, giá 590 triệu

Ngày đăng: 14/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cần bán lô đất Hò Rò, Văn Hải, nay thuộc Phường Ninh Chữ
Khu dân cư hiện hữu, dân cư đông đúc
Diện tích: 300m² (ngang 10m x dài 30m)
Giá bán: 590 triệu, còn bớt lộc cho khách thiện chí
Thích hợp làm nhà vườn, đầu tư lâu dài
Đường đi thuận tiện, không khí thoáng mát
Liên hệ: 0396581005
Xem thêm

Liên hệ:

039 658 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 30m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

590 triệu

300 m²
1,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
P. Văn Hải, Tp. Phan Rang - Tháp Chàm, T. Ninh Thuận
YN

Yến Nhi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng thành phố Phan Rang, Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận, giá 590 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.