Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 1 trệt 1 lầu gần siêu thị Vincom, khu tái định cư Mỹ Hải, thành phố Phan Rang

Ngày đăng: 15/05/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bán căn nhà 1 trệt 1 lầu và sân thượng, gần siêu thị Vincom, khu tái định cư Mỹ Hải, thành phố Phan Rang.
Diện tích 84.6m2, diện tích sử dụng 162m2.
Hướng Bắc.
Đường nhựa 7m, gần công viên lớn.
Công năng 1 phòng khách lớn, 2 phòng ngủ, 4 WC, sân phơi rộng rãi và để lại một số nội thất cơ bản.
Giá 3.xxx tỷ (thương lượng).
Liên hệ 0848028211
Xem thêm

Liên hệ:

084 802 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

3 tỷ

2 PN, 4 WC
84.6 m²
35,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
2
Hướng
Bắc
Địa chỉ
P. Mỹ Hải, Tp. Phan Rang - Tháp Chàm, T. Ninh Thuận
0

0848028211

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 1 trệt 1 lầu gần siêu thị Vincom, khu tái định cư Mỹ Hải, thành phố Phan Rang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.