Tin đăng đã hết hạn.

Giảm 50 triệu - bán nhanh nhà vườn 437m2 view sông chỉ còn 1 tỷ 299

Ngày đăng: 30/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Khu dân cư hiện hữu Cách Chợ Ninh Quý 500m - Cách nhà thờ Đá Hàn 200m. - Nhà cấp 4, sân rộng rãi thoáng mát. - Diện tích đất 437m² (100m² thổ cư). - 2 phòng ngủ lớn, 1 WC tiện nghi. - Phòng khách + gian bếp rộng rãi, tràn ánh sáng. - Sân trước bê tông rộng Trồng cây, để xe thoải mái. - Nhà thông thoáng gần sông Cái nên không khí mát mẻ quanh năm. - Nhà mới xây, vào ở ngay Sổ sách rõ ràng. - Giá bán: 1 tỷ 299. * Liên hệ: 0931459258gặp Duy Phước) để em dẫn đi xem nhà thực tế và thương lượng chính chủ nha!

Xem thêm

Liên hệ:

093 145 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

2 PN, 1 WC
437 m²
2,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. ĐT 703, X. Phước Sơn, H. Ninh Phước, T. Ninh Thuận
NP

Nguyễn Duy Phước

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm 50 triệu - bán nhanh nhà vườn 437m2 view sông chỉ còn 1 tỷ 299 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.