Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường mậu thân đối diện siêu thị lotte mart, cần thơ, dt 63m2,giá 23tỷ

Ngày đăng: 04/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG MẬU THÂN ĐỐI DIỆN SIÊU THỊ LOTTE MART, CẦN THƠ Địa chỉ: Đường Mậu Thân, P. An Hoà, Q. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ Diện tích: 63m² Hướng: Đông Bắc Pháp lý: Sổ hồng hoàn công Lộ giới: 40m đường lớn, xe cộ đông đúc Vị trí đắc địa, ngay trung tâm Đối diện siêu thị Lottemart Thích hợp mở showroom, spa, văn phòng, cafe, hoặc đầu tư cho thuê dài hạn Khu vực sầm uất, dân cư đông, kinh doanh buôn bán thuận lợi Liên hệ ngay: 0934599438Đấu) để xem nhà và thương lượng giá tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

093 459 ****

Vị trí bản đồ

23 tỷ

63 m²
365,08 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Mậu Thân, P. An Hòa, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ

Nguyễn Văn Đấu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường mậu thân đối diện siêu thị lotte mart, cần thơ, dt 63m2,giá 23tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.