Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà MT: 81 - 83 Trần Văn Khéo; 153 Nguyễn Hiền, P Ninh Kiều

Ngày đăng: 06/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhà MT: 81 - 83 Trần Văn Khéo; 153 Nguyễn Hiền, P Ninh Kiều, Cần Thơ. - Nhà 81 - 83 Trần Văn Khéo: 2 căn ghép 8mx16m, trệt 3 lầu, mặt tiền chợ TT Thương mại Cái Khế, phù hợp làm văn phòng, showroom. Giá 43 tỷ/2 căn. Có thể bán 1 căn. - Nhà 153 Nguyễn Hiền: Nhà rất đẹp, 4,5mx20m. Trệt 2 lầu, PK + 4 PN + bếp, 4WC rộng, phù hợp làm VP, spa, showroom,... Giá 11 tỷ. * Liên hệ chính chủ: 0393102231 Anh Sơn.

Xem thêm

Liên hệ:

039 310 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

43 tỷ

128 m²
335,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Văn Khéo, P. Cái Khế, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
AS

Anh Sơn

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà MT: 81 - 83 Trần Văn Khéo; 153 Nguyễn Hiền, P Ninh Kiều - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.