Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 1 trệt 1 lầu - góc 2 mặt tiền đường tú xương & xuân thuỷ - kdc hồng, dt 182.9m2, giá 11.9

Ngày đăng: 25/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU - GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG TÚ XƯƠNG & XUÂN THUỶ - KDC HỒNG PHÁT Diện tích: 6.5m x 28.3m = 182.9m² Kết cấu: 1 trệt 1 lầu nhà đẹp, kiên cố Vị trí: Góc 2 mặt tiền đường Tú Xương & Xuân Thuỷ, khu dân cư Hồng Phát Hướng nhà: Đông Bắc Lộ giới: Đường trước nhà 15m 12m (rộng rãi, xe hơi quay đầu thoải mái) Pháp lý: Sổ hồng riêng, thổ cư 100%, đã hoàn công Hiện trạng: Đang cho thuê thu nhập 20 triệu/tháng dòng tiền ổn định Giá bán: 11.9 tỷ Liên hệ: 0934599438

Xem thêm

Liên hệ:

093 459 ****

Vị trí bản đồ

11,9 tỷ

182.9 m²
65,06 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Tú Xương, P. An Bình, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ

Nguyễn Văn Đấu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 1 trệt 1 lầu - góc 2 mặt tiền đường tú xương & xuân thuỷ - kdc hồng, dt 182.9m2, giá 11.9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.