Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mới rất đẹp DT rộng 72,8m2 - sổ hồng hoàn công

Ngày đăng: 07/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

- ĐC: 108/8/6B - CMT8 - Cái Khế - Ninh Kiều. - DT nhà: 4,75 nở hậu 5,5 x dài 14,2 = 72,8m2. - Giấy hồng đã hoàn công rồi - H: Đông Nam. - Nhà có: Sân, P. Khách, 2 p. Ngủ, p. Ăn, nhà bếp. - Nhà nằm góc 2 mặt tiền, vị trí đẹp & thoáng, DT nở hậu rất đẹp, KV rất an ninh. - Nhà phù hợp mở: Tiệm tóc, nail, spa, tạp hóa,... -------------------------------------------------------------- + Giá: 2,45 tỷ (thương lượng, hỗ trợ NH k 1,6 tỷ). + Vào hẻm 108 tới ngã 3 quẹo phải rồi quẹo trái tới nhà. Liên hệ: 0941165165

Xem thêm

Liên hệ:

094 116 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,75m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

2 PN
72.8 m²
33,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Hồng Phát B, Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. An Bình, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
CD

Cty Sao Viet D D

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mới rất đẹp DT rộng 72,8m2 - sổ hồng hoàn công - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.