Tin đăng đã hết hạn.

Nhà góc 2 mặt tiền đường Phước Kiến, phường Tân An, Cần Thơ

Ngày đăng: 04/09/2025

6.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán nhà góc 2 mặt tiền, trục chính khu dân cư Phước Kiến, phường Tân An (Hưng Lợi, Ninh Kiều cũ), thành phố Cần Thơ.
Diện tích: 3.9m (nở hậu 4.3m) x 16m 64.8m2.
Sổ hồng thổ cư 100%, có giấy phép xây dựng.
Đường nhựa trước nhà rộng 6m, lề 3m. Bên hông rộng 4.5m, lề 2m. Ô tô tới nhà, quay đầu thoải mái.
Nhà hướng Tây Bắc - Tây Nam, thiết kế 1 trệt, có gác lửng, 2 phòng ngủ, 1 WC.
Giá bán: 2.699 tỷ, có thương lượng.
Liên hệ Võ Mười qua số điện thoại 0905522269 (có Zalo) hoặc 0704924165 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

090 552 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,9m
Chiều sâu 16m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

2 PN, 1 WC
62.4 m²
43,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
1

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà góc 2 mặt tiền đường Phước Kiến, phường Tân An, Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.