Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Trệt 2 Lầu 8,6 TỶ Góc 2 Mặt Tiền - Số 118B Trần Phú - CÔNG AN TP CẦN THƠ

Ngày đăng: 28/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP GIÁ TỐT Nhà Trệt 2 Lầu Góc 2 Mặt Tiền - Số 118B Trần Phú - CÔNG AN TPCT Giá : 8 tỷ 600 triệu ( tl cực tốt cho đầu tư ) Diện tích : 4,22 x 18,35 = 77,4 m2 Thổ cư hoàn công Hướng Tây Bắc Lộ giới : 30m Phòng khách , bếp , 3 phòng ngủ lớn , phòng thờ , 2 toilet , sân thượng mặt tiền thoáng mát . Lh :0899445238 Quân

Xem thêm

Liên hệ:

089 944 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

3 PN, 2 WC
77 m²
111,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Trệt 2 Lầu 8,6 TỶ Góc 2 Mặt Tiền - Số 118B Trần Phú - CÔNG AN TP CẦN THƠ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.