Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán Nhà phố MT 30/4, P. An Lạc DT rộng, phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê

Ngày đăng: 21/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền 5,25 m, DT 187m² (thửa đất đẹp) Nhà 2 tầng đã cũ, nội thất hỏng, nhà mặt tiền rộng rãi, rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng. Vị trí đắc địa với nhiều tiện ích xung quanh, mang lại cuộc sống tiện nghi và dễ dàng cho cư dân Kề siêu thị, trường, trục di chuyển ra trung tâm. Hướng cửa chính Đông Nam, hướng ban công Tây Nam Giấy tờ full ODT, hoàn công. Giá: 71 tỷ (~380tr/m²). Liên hệ e để xem thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

092 722 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,25m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

71 tỷ

187 m²
379,68 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. 30/4, P. Tân An, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
NK

Nguyễn Nam Kiên

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán Nhà phố MT 30/4, P. An Lạc DT rộng, phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.