Tin đăng đã hết hạn.

Chủ liên hệ cần bán nhà mặt tiền đường 30/4 gấp - trung tâm Ninh Kiều, Cần Thơ

Ngày đăng: 20/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: 189m2 (ngang 3,3m, chiều sâu đẹp). Hiện trạng: Nhà cấp 4, đã qua sử dụng lâu năm, nội thất cơ bản. Khách mua có thể cải tạo tạm để cho thuê hoặc xây mới khai thác lâu dài. Vị trí: Trục đường 30/4 huyết mạch của trung tâm TP. Khu vực tập trung nhiều cửa hàng, ngân hàng, siêu thị, bệnh viện và trường học, lưu lượng xe cộ tấp nập cả ngày. Lợi thế: Lề đường thoáng, giao thông thuận tiện, phù hợp kinh doanh đa ngành: Showroom, văn phòng, spa, căn hộ dịch vụ. Pháp lý: Sổ hồng đầy đủ, sang tên nhanh gọn. Giá bán: 52,5 tỷ (~278 triệu/m2), có thương lượng cho khách thiện chí.

Xem thêm

Liên hệ:

092 427 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,3m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Xây mới

Vị trí bản đồ

52,5 tỷ

189 m²
277,78 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. 30/4, P. Hưng Lợi, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
NT

Nguyễn Anh Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ liên hệ cần bán nhà mặt tiền đường 30/4 gấp - trung tâm Ninh Kiều, Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.