Tin đăng đã hết hạn.

Nhà trệt lầu mới KDC Hồng Phát, giảm giá 200 triệu

Ngày đăng: 30/07/2025

6.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Bán nhà trệt lầu mới tại khu dân cư Hồng Phát, An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ.
Diện tích đất: 4.5m x 20m 90m2.
Diện tích xây dựng: 168m2.
Nhà có sổ hồng hoàn công.
Lộ giới: 12m, không ngập nước.
Kết cấu nhà gồm: sân đậu xe, phòng khách, 4 phòng ngủ (1 phòng ở tầng trệt), bếp rộng, phòng sinh hoạt chung, 4 toilet.
Giá bán: 5.168 tỷ.
Liên hệ Kim Yến 0819033866 để xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

081 903 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 20m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

5,17 tỷ

4 PN, 4 WC
90 m²
57,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 4 ô tô trở lên (>11m)
Số tầng
2
Địa chỉ
Khu dân cư Hồng Phát A, Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. An Bình, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
KY

Kim Yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà trệt lầu mới KDC Hồng Phát, giảm giá 200 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.