Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đường Điện Biên Phủ Cần Thơ gần Bến Ninh Kiều giá dưới 1,5 tỷ

Ngày đăng: 13/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà đường Điện Biên Phủ Cần Thơ gần Bến Ninh Kiều giá dưới 1,5 tỷ. Nhà có diện tích ngang 3.3m dài 7,3m. DTSD 46m2. Nhà gồm phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2WC. Sổ hồng thổ cư. Nhà năm gần chợ Tân An, gần trường Lê Quý Đôn, gần công viên Lưu Hữu Phước. Lộ giới trước nhà 3m. Sổ hồng thổ cư. Là nơi thích hợp ở định cư lâu dài. Giá bán: 1.39 tỷ. Liên hệ: 0796834455 gặp Mrs. Thảo Nguyên.

Xem thêm

Liên hệ:

079 683 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,3m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

1,39 tỷ

2 PN, 2 WC
24.09 m²
57,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Điện Biên Phủ, P. Tân An, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
NN

NGUYỄN THẢO NGUYÊN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đường Điện Biên Phủ Cần Thơ gần Bến Ninh Kiều giá dưới 1,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.