Tin đăng đã hết hạn.

Chốt kèo thơm nhà mặt tiền 10m, full thổ cư, giá sập sàn Ninh Kiều

Ngày đăng: 02/04/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán gấp căn nhà siêu phẩm mặt tiền 10m tại khu dân cư Sơn Thủy, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ. Vị trí đắc địa, ô tô tới tận cửa, có sân đậu xe hơi cực tiện lợi.
Diện tích thực tế lên đến 100m2, diện tích trên giấy tờ là 79m2, đã có thổ cư và đất trồng cây lâu năm.
Thiết kế hiện đại với 2 phòng ngủ ấm cúng, bếp tiện nghi, phòng khách rộng rãi, 1 nhà vệ sinh và sân trước siêu rộng. Cửa sau thông thoáng và nhiều cửa sổ đón ánh sáng tự nhiên.
Giá chỉ còn 1.99 tỷ (giá cũ 2.25 tỷ) - giảm ngay 260 triệu đồng. Liên hệ ngay 0965212478 để xem nhà và chốt deal.
Xem thêm

Liên hệ:

096 521 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 7,9m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chốt kèo thơm nhà mặt tiền 10m, full thổ cư, giá sập sàn Ninh Kiều - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.