Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Phước Lâm, Ninh Xuân, xã Tân Định mới, Khánh Hòa nhỉnh 1 tỷ

Ngày đăng: 20/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ Bán nhà Phước Lâm, Ninh Xuân, xã Tân Định mới, Khánh Hòa. + Diện tích 181,9m2 170m2 thổ cư, ngang 6m. + Đường bê tông ô tô vivu, sát bên QL 26. + Khu dân cư, đầy đủ tiện ích dân sinh. + Có sẵn nhà cấp 4 còn mới, xinh xinh. + Giá bán 1 tỷ 270tr (x tiểu học). + Liên hệ: https://maps.app.goo.gl/KnR3ywSresuuH9Yn6?g_st=az

Xem thêm

Liên hệ:

093 580 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

1,27 tỷ

181.9 m²
6,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Phước Lâm, Ninh Xuân, xã Tân Định mới, Khánh Hòa nhỉnh 1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.