Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà cấp 4 Ninh Hòa, diện tích 706m2, 2 mặt tiền, giá chỉ 1,3 tỷ

Ngày đăng: 15/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cần bán căn nhà cấp 4 tại Phường Ninh Hoà, Tổ Dân Phố Phước Thuận, Ninh Hòa (Ninh Đông).
Diện tích 706m2 (thực tế), trong đó có 80m2 đất ở nông thôn (ONT).
Nhà có 2 mặt tiền, một mặt tiền đường bê tông và một mặt tiền đường đất.
Giá bán: 1,3 tỷ, chủ nhà bao toàn bộ chi phí đo vẽ, cấp đổi và phí thuế chuyển nhượng cho khách hàng.
Liên hệ Linh qua số điện thoại 0906770783 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

090 677 ****

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

706 m²
1,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Tx. Ninh Hòa, T. Khánh Hòa
ML

Mai Ka Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà cấp 4 Ninh Hòa, diện tích 706m2, 2 mặt tiền, giá chỉ 1,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.