Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đất xã Hoà Trí, Ninh Hòa, Khánh Hòa, diện tích 157,3m2, vào ở ngay, đường ô tô tận nơi, giá chỉ 499 triệu

Ngày đăng: 15/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà đất tại xã Hoà Trí, thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa.
Diện tích: 157,3m2, ngang 7m.
Nhà kiên cố, thiết kế gồm 2 phòng ngủ, phòng thờ, nhà vệ sinh, bếp, sân để xe.
Vị trí: cách chợ Ninh Trung chỉ 500m, đường ô tô tận nơi, khách vào ở ngay.
Giá bán: 499 triệu.
Liên hệ: 0378734787 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

037 873 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 22,47m

Vị trí bản đồ

499 triệu

157.3 m²
3,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Tx. Ninh Hòa, T. Khánh Hòa
TT

Trần Thị Kim Thoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đất xã Hoà Trí, Ninh Hòa, Khánh Hòa, diện tích 157,3m2, vào ở ngay, đường ô tô tận nơi, giá chỉ 499 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.