Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà nghỉ mặt tiền đường trần quý cáp - trung tâm ninh hòa

Ngày đăng: 01/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Lô góc 2 mặt tiền 239 m2 .ngang 9,5m . Đang kinh doanh nhà nghỉ .nằm trên trục đường Trần Quý Cáp ( Trục đường chính Nha Trang - Ninh Hòa )

Xem thêm

Liên hệ:

098 148 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Căn góc

Vị trí bản đồ

11 tỷ

239 m²
46,03 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Trần Quý Cáp, P. Ninh Hiệp, Tx. Ninh Hòa, T. Khánh Hòa
0

0981485948

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà nghỉ mặt tiền đường trần quý cáp - trung tâm ninh hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.