Tin đăng đã hết hạn.

Nhà cấp 4, 197m2 TĐC Mỹ Lương - Biển Dốc Lết (Khánh Hoà)

Ngày đăng: 23/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn nhà biển Dốc Lết 197m2 tại tái định cư Mỹ Lương. - Ngang mặt tiền 12m. - Đất full thổ cư. - Đường hiện trạng 7m. - Có sẵn nhà cấp 4.

Xem thêm

Liên hệ:

094 735 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

2 PN, 1 WC
197 m²
14,21 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà cấp 4, 197m2 TĐC Mỹ Lương - Biển Dốc Lết (Khánh Hoà) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.