Tin đăng đã hết hạn.

Cần xoay vốn bán gấp nhà mặt tiền QL 1A gần 600m2

Ngày đăng: 07/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền QL1A tại Xã Hộ Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận xung quanh là ngân hàng, công ty vận chuyển, đại lý buôn bán, - Diện tích thực tế rộng rãi 588 m² với mặt tiền rộng 9m8 dài 60m phù hợp cho kinh doanh, hoặc nhà hàng khách sạn. - Giấy tờ pháp lý đầy đủ, giao dịch trực tiếp với chính chủ. Nếu cần hỏi thêm thông tin liên hệ với mình qua sđt 0931225956. Có thương lượng thêm cho khách thật sự thiện chí mua.

Xem thêm

Liên hệ:

093 122 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

588 m²
6,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 1A, X. Hộ Hải, H. Ninh Hải, T. Ninh Thuận
N

Ngọc

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần xoay vốn bán gấp nhà mặt tiền QL 1A gần 600m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.