Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 193m2 mặt tiền đường Lý Thái Tổ, Phú Hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai. Chính chủ

Ngày đăng: 18/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mặt tiền 5m đường Lý Thái Tổ. Dài 35m, nở hậu. Tổng 193m2 đầy đủ thổ cư - đã chừa lộ giới. Gần các điểm như: - Phà Cát Lái. - Chợ Đại Phước. Gần các dự án BĐS tiêu biểu như: - Eco Village Saigon River. - Khu đô thị Sen Việt Phú Mỹ Hưng. Tương lai mặt tiền đường cầu Cát Lái nối vào trung tâm hành chính TP. Thủ Đức. Giá 6 tỷ 7 - còn thương lượng. Giao dịch công chứng trong ngày. Sổ mới - pháp lý đầy đủ - chính chủ bán.

Xem thêm

Liên hệ:

096 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

2 PN, 1 WC
193 m²
34,72 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Lý Thái Tổ, X. Phú Hữu, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
TT

Trần Thành Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 193m2 mặt tiền đường Lý Thái Tổ, Phú Hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai. Chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.