Tin đăng đã hết hạn.

Cắt lỗ bán ngợp lô đất vườn và nhà cấp 4 ngay bên Nhơn Trạch DT 600m2 GIÁ 1 tỉ 820 đang trồng sầu

Ngày đăng: 03/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai- Diện tích: tổng diện tích là 600m2 trong đó có 250 m2 thổ cư - Tiện ích: +Các dự án gần đất đang chuyển bị đồng bộ với sân bay như Đ25c ,Đ25b , vành đai 3 , cao tốc bến lức _long thành +, yên tĩnh, an ninh tốt. Tiện ích xung quanh đầy đủ. + Gần siêu thị, gần trường, gần chợ, ủy ban, y tế khu dân cư , KNC6 nhơn trạch , cách sân bay long thành 9km..giao thông thuận tiện các hướng + Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng + Thích hợp để đầu tư sinh lời.- Chủ ký 3 bên , có NH hỗ trợ 80% - Liên hệ em Trà coi đất và sổ 0704431401

Xem thêm

Liên hệ:

070 443 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,82 tỷ

3 PN, 2 WC
600 m²
3,03 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ bán ngợp lô đất vườn và nhà cấp 4 ngay bên Nhơn Trạch DT 600m2 GIÁ 1 tỉ 820 đang trồng sầu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.