Bán đất tặng nhà - Cách biển 600M - Hẻm ô tô đường Hoàng Diệu - Nha Trang - LH 0935165889

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà trung tâm cách biển chỉ 600m giá 5,4 tỷ. Vị trí: Hẻm Hoàng Diệu, phường Vĩnh Nguyên, TP. Nha Trang. Khu dân cư hiện hữu, gần biển, tiện ích đầy đủ. Thông tin nổi bật: Diện tích: 68,9m² (thực tế đẹp, vuông vắn). Công nhận: 67,5m² đất ở lâu dài. Hướng Đông Bắc. Nhà sẵn: 2 phòng ngủ, 1 WC. Hẻm thông (xe 7 chỗ đi vô tư), khu an ninh, dân trí cao. Đi bộ 600m ra biển, vị trí cực kỳ lý tưởng: Ở nghỉ dưỡng. Cho thuê du lịch. Giữ tài sản lâu dài. Giá chỉ: 5,4 tỷ (còn thương lượng). Tầm giá hiếm có nhà gần biển trung tâm. Liên hệ ngay để xem nhà chốt nhanh: 0935165889: Em Niệm.

Xem thêm

Liên hệ:

093 516 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,5m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

2 PN, 1 WC
68.7 m²
78,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đô thị Hoàng Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
MN

Mrs. Niệm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà - Cách biển 600M - Hẻm ô tô đường Hoàng Diệu - Nha Trang - LH 0935165889 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.