Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 2 tầng góc 2 mặt tiền , 873,6m Tô Hiến Thành - ngang 24m,Giá: 257,7 tỷ.

Ngày đăng: 12/04/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhà 2 tầng góc 2 mặt tiền , 873,6m Tô Hiến Thành - ngang 24m, vị trí siêu đẹp phố Tây & Hàn Nha Trang. Giá: 257,7 tỷ. ------ + Nhà 2 tầng đã hoàn công / nhà cực kì đẹp + Vị trí: Đường Tô Hiến Thành, P Tân Lập, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa. + Diện tích: 873,6m (đất ở đô thị). + Ngang: 24m (hướng Tây Nam). + Đường nhựa ô tô thênh thang, rộng: 16m. + Cách biển Trần Phú: 400m // sân bay Cam Ranh: 33km.

Xem thêm

Liên hệ:

090 209 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m

Vị trí bản đồ

257,7 tỷ

873.6 m²
294,99 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Tô Hiến Thành, P. Phương Sơn, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
ĐH

Đinh Văn Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 2 tầng góc 2 mặt tiền , 873,6m Tô Hiến Thành - ngang 24m,Giá: 257,7 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.