Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc hiếm TĐC Phước Long có sẵn nhà cấp 4 cho thuê 8tr/ tháng cách biển 2 km

Ngày đăng: 10/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Lô góc hiếm TĐC Phước Long có sẵn nhà cấp 4 cho thuê 8tr/ tháng cách biển 2 km. Diện tích 76,2m2 ôm góc hai mặt tiền 16,7m. Hướng Tây Nam và Đông Nam. Đường F rộng 12m, đường F4 rộng 8m. Cách trục 28 chỉ khoảng 30m. Tiện ích đầy đủ trong bán kính 500m. Giá 7,5 tỷ chỉ bớt lộc nhẹ. Liên hệ Phương Uyên 0369111935

Xem thêm

Liên hệ:

036 911 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16,7m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

2 PN, 1 WC
76.2 m²
98,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
P

Phuonguyenbds79@

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc hiếm TĐC Phước Long có sẵn nhà cấp 4 cho thuê 8tr/ tháng cách biển 2 km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.