Tin đăng đã hết hạn.

Giá siêu rẻ, bán căn nhà cũ mặt tiền Nguyễn Trãi, giá chưa đến 73 tỷ

Ngày đăng: 02/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn nhà mặt tiền Nguyễn Trãi với mức giá cực kỳ cạnh tranh, phù hợp đầu tư. So với khu vực, đây là mức giá hiếm. Giá: 72,85 tỷ (235tr/m²), diện tích: 310m², mt 5,8m Hướng Đông Nam Nhà cũ, nội thất đã xuống cấp, mua về chủ yếu lấy đất xây dựng. Vị trí: trung tâm thành phố, sát khu phố Tây, khách du lịch đông quanh năm. Lợi thế: diện tích lớn, dễ khai thác thành khách sạn, căn hộ dịch vụ. Sổ hồng chính chủ đã hoàn công. sđt e ạ, ac gọi gặp trực tiếp, e dẫn đi làm việc với chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

058 663 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,8m

Vị trí bản đồ

72,85 tỷ

310 m²
235 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trãi, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NH

Nguyễn Anh Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá siêu rẻ, bán căn nhà cũ mặt tiền Nguyễn Trãi, giá chưa đến 73 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.