Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Thái Nguyên, 25 tỷ, 111.5m2, Nha Trang, Khánh Hòa

Ngày đăng: 02/10/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt đường Thái Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa với diện tích 111.5m2 là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc tìm kiếm không gian sống lý tưởng. Được xây dựng với 4 tầng, nhà có hướng Đông Bắc, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. - 5 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. - 3 phòng tắm tiện nghi, phục vụ cho gia đình đông người. - Mặt tiền 4m, lý tưởng cho kinh doanh hoặc cho thuê. - Ngõ vào rộng 25m, dễ dàng cho xe ô tô di chuyển. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch. - Nội thất cơ bản, thuận tiện cho việc trang trí theo sở thích. Điểm nổi bật: - Phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái cho gia chủ. - Mặt tiền rộng, thuận lợi cho việc kinh doanh buôn bán. - Pháp lý rõ ràng, an tâm trong việc đầu tư. Tiện ích xung quanh: - Gần trung tâm dịch vụ y tế - bệnh viện đa khoa tỉnh Khánh Hòa. - Nhiều công viên như công viên Võ Văn Ký, công viên 23 tháng 10, công viên Sinh Trung để thư giãn. - Siêu thị Bách Hóa Xanh và WinMart gần đó rất thuận tiện cho việc mua sắm. - Gâng ngã 6, nhà thiếu nhi. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về bất động sản này qua số điện thoại 0935953656 và người liên hệ Trần Anh Tuấn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 595 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

25 tỷ

5 PN, 3 WC
111.5 m²
224,22 triệu/m²
Địa chỉ
P. Thái Nguyên, P. Phương Sài, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TT

Trần Anh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Thái Nguyên, 25 tỷ, 111.5m2, Nha Trang, Khánh Hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.