Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Tặng Nhà 2 tầng góc 2 Mặt Tiền 472m2. Vĩnh Hoà Nha Trang sổ hồng giá 30 tỷ LH: 0869111292

Ngày đăng: 01/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

BÁN LÔ ĐẤT TẶNG NHÀ 2 Tầng . CĂN GÓC 2 Mặt Tiền - đường LÝ THÁI TỔ &TRIỆU QUỐC ĐẠT Vĩnh Hoà - Thành Phố Nha Trang. CẠNH 2 TOÀ THÁP LALUNA- Cách Biển 300m, Cách Phạm Văn Đồng 50m. - DT: 471m2 . THỔ CƯ 100% ODT - NHÀ GỒM 5PN 3WC. - NHÀ GẦN BẾN DU THUYỀN MARIANA , CÁC RESORT 5 sao GIÁ BÁN: 30tỷ ( cũ 36tỷ ) giá rẻ nhất thị trường thích hợp đầu tư , an cư nghỉ dưỡng, xây dựng căn hộ dv. khách sạn Liên Hệ: 0869111292 gặp Em Phong Chốt Nhận ký gửi mua bán bất động sản Nha Trang

Xem thêm

Liên hệ:

086 911 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

30 tỷ

5 PN, 3 WC
471.4 m²
63,64 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Tặng Nhà 2 tầng góc 2 Mặt Tiền 472m2. Vĩnh Hoà Nha Trang sổ hồng giá 30 tỷ LH: 0869111292 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.