Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán khách sạn mặt tiền phố tây Nha Trang

Ngày đăng: 04/10/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán khách sạn mặt tiền Phố Tây Nha Trang cách Biển Trần Phú 350m. Diện tích 145m2, ngang 7,5m, hướng Đông Nam. Công năng: Khách sạn 19 tầng + 1 tầng hầm, 45 phòng kinh doanh, nhà hàng, quầy Bar, hồ bơi vô cực. Pháp lý sổ hồng hoàn công, đầy đủ giấy tờ hoạt động khách sạn và PCCC. Giá bán 80 tỷ. Khách sạn hoạt động bình thường, lượng khách ổn định, doanh thu tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

097 555 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

80 tỷ

145 m²
551,72 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Biệt Thự, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0975554654

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán khách sạn mặt tiền phố tây Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.