Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền Hòn Chồng Vĩnh Phước dt 242m1 ngang 12m cách biển 400m

Ngày đăng: 22/09/2025

6.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất mặt tiền Hòn Chồng, phường Vĩnh Phước, phường bắc Nha Trang Diện tích: 242,8 m2 mặt tiền rộng 12, 45 mét Đất ở hỗn hợp được xây cao tầng thích hợp xây khách sạn. cách biển chỉ 400m Hướng: Nam Đường rộng 20 mét, khu kinh doanh du lịch sầm uất Pháp lý: sổ hồng đất ở đô thị Giá bán : 56 tỷ LH 0979082410 gặp e Phượng xem đất

Xem thêm

Liên hệ:

097 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

56 tỷ

2 PN, 2 WC
242 m²
231,4 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Hòn Chồng, P. Vĩnh Phước, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0979082410

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền Hòn Chồng Vĩnh Phước dt 242m1 ngang 12m cách biển 400m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.