Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền NGUYỄN THIỆN THUẬT, 2 mặt tiền trước sau. Lô đất cực đẹp và rẻ. ngang hơn 7m

Ngày đăng: 22/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền NGUYỄN THIỆN THUẬT, 2 mặt tiền trước sau. Lô đất cực đẹp và rẻ. Nhà diện tích 204m2 mặt tiền hơn 7m. Tổng diện tích sử dụng 540m2 Nhà có 2 cầu thang 1 của nhà mặt trước cho 3 tầng thuận tiện cho việc đi lại kinh doanh. Cầu thang thứ 2 nằm ở giữa nhà dành cho việc đi lại của cả tòa (trước và sau). Kkết cấu nhà gồm: -Tầng 1: 200m2 đang kinh doanh. -Tầng 2: Phòng ăn diện tích 80m2. Ban công ngoài trời 40m2 đang kinh doanh. Căn hộ đầy đủ tiện nghi 45m2. -Tầng 3: phòng ăn 60m2. Căn hộ đầy đủ tiện nghi 45m2. -Tầng 4: căn hộ 2 ngủ 2 wc 1 pk rộng 90m2. Căn hộ đầy đủ tiện nghi 45m2. -Tầng 5: phòng ngủ nhỏ 30m2. Bếp và phòng ăn gia đình đầy đủ tiện nghi 45m2 Nhà nằm ngay trung tâm phố Tây giờ là phố Hàn vô cùng tấp nập, thuận lợi cho việc kinh doanh. Mang lại doanh thu cực kì ổn định. Xung quanh là vô vàn khách sạn với lượng khách lớn. Nhà hiện đang cho thuê tầng 1, mặt trước tầng 2 và 3 là 70tr. Phần căn hộ phía trên còn nguyên. GIÁ HIỆN TẠI ĐANG LÀ 70ty thương lượng cho khách thiện chí!

Xem thêm

Liên hệ:

096 991 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

70 tỷ

3 PN, 5 WC
204 m²
343,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Nguyễn Thiện Thuật, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LC

Linh Châu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền NGUYỄN THIỆN THUẬT, 2 mặt tiền trước sau. Lô đất cực đẹp và rẻ. ngang hơn 7m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.