Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 mặt tiền trước sau TĐC Hòn Rớ 1, view Bán Đảo Hoa Sen, nở hậu 6m, giá 70tr/m2

Ngày đăng: 22/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Nhà TĐC Hòn Rớ 1 - Bên Phải cầu Bình Tân - View Ban Đảo Hoa Sen - Đối Diện Dự Án AN BÌNH TÂN - Nhà 2 mặt tiền trước Sau Một mặt View Sông : Mặt tiền 5M - Mặt sau nở Hậu 6M - Hiện 2 sổ riêng biệt Diện tích : 164,4M2 Giá 70 triệu/m2 - Tổng tiền : 11 tỷ 508 triệu Nguồn CC Liên hệ Niệm Nguyễn : 0935165889

Xem thêm

Liên hệ:

093 516 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

11,51 tỷ

164.4 m²
70,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Hòn Rớ 1, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
MN

Mrs. Niệm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 mặt tiền trước sau TĐC Hòn Rớ 1, view Bán Đảo Hoa Sen, nở hậu 6m, giá 70tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.