Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm sinh lời ổn định - vừa ở vừa hái ra tiền VCN Phước Long 1 giá 29 tỷ

Ngày đăng: 20/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm sinh lời ổn định - vừa ở vừa hái ra tiền. Nhà mới thiết kế hiện đại toạ lạc ngay Mặt tiền Vành đai 2, KĐT VCN Phước Long 1, Nha Trang. Diện tích: 8.26 x 14.5m. Pháp lý: Đã hoàn công đợi ra sổ. Nhà đã đi vào hoạt động kinh doanh PCCC đầy đủ. Cơ hội đầu tư an toàn, lợi nhuận cao và ổn định tại thành phố biển Nha Trang. Dòng tiền khủng: Tòa nhà gồm 10 căn hộ cao cấp, đang cho thuê với tổng thu nhập ổn định 90 triệu đồng/tháng. Thu nhập thụ động hấp dẫn, giúp anh chị an tâm tài chính. Vị trí kim cương: Nằm ngay mặt tiền đường Vành đai 2, con đường huyết mạch kết nối toàn thành phố. Đối diện đại dự án Sungruop, gần bệnh viện, trường học, chợ... Tiện ích không thiếu thứ gì. Tòa nhà mới đẹp: Thiết kế hiện đại, mới xây, không gian sống tiện nghi, sang trọng. Khách thuê luôn ở mức cao, đảm bảo nguồn thu đều đặn. Giá bán: 29 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 980 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,26m
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Đang có lợi nhuận cao, Xây mới

Vị trí bản đồ

29 tỷ

119.7 m²
242,27 triệu/m²
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HD

Hồ Minh Doãn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm sinh lời ổn định - vừa ở vừa hái ra tiền VCN Phước Long 1 giá 29 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.