Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà hẻm Hương Điền - Phước Hải - Nha Trang

Ngày đăng: 21/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà hẻm Hương Điền - Phước Hải. DT: 46,6m2 ngang 4,85m, hướng Tây Nam. Nhà có 2PN, 1WC full nội thất. Giá: 2 tỷ 450. 0905081751

Xem thêm

Liên hệ:

090 508 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,85m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

2 PN, 1 WC
46.6 m²
52,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Hải, P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NH

Nguyễn Thị Thu Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà hẻm Hương Điền - Phước Hải - Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.